กลุ่มงานคุ้มครองผู้บริโภคและเภสัชสาธารณสุข
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

วิธีการสมัครสมาชิกเพื่อใช้งานเว็บบอร์ดของฝ่าย คบ. นะครับ

2 posters

Go down

วิธีการสมัครสมาชิกเพื่อใช้งานเว็บบอร์ดของฝ่าย คบ. นะครับ Empty วิธีการสมัครสมาชิกเพื่อใช้งานเว็บบอร์ดของฝ่าย คบ. นะครับ

ตั้งหัวข้อ  Apichart Tue Oct 30, 2012 2:33 pm

1. เลือกที่ หัวข้อ "สมัครสมาชิก"
2. กรอกชื่อผู้ใช้ที่ต้องการ
3. พิมพ์ e-mail ที่ใช้สมัคร
4. ใส่รหัสผ่านที่ต้องการ (ต้องมีตัวอักษรภาษาอังกฤษและตัวเลข)
5. เปิด e-mail เพื่อกดยืนยันการสมัครเข้าระบบ (ถ้ายังไม่ยืนยันจะยัง login ไม่ได้)
6. เชิญสนุกสนานกับเว็บบอร์ดได้เลยครับ cheers
Apichart
Apichart

ขึ้นไปข้างบน Go down

วิธีการสมัครสมาชิกเพื่อใช้งานเว็บบอร์ดของฝ่าย คบ. นะครับ Empty Re: วิธีการสมัครสมาชิกเพื่อใช้งานเว็บบอร์ดของฝ่าย คบ. นะครับ

ตั้งหัวข้อ  Admin Tue Oct 30, 2012 2:42 pm

ขอบคุณนะครับ Shocked Very Happy

Admin
Admin

https://fdasurin.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน